13 Các câu trả lời

พาลาครึ่งครึ่งแล้วนอนค่ะจะดีขึ้นบ้านนี้ไม่สบายบ่อยไปหาหมอหมอบอกให้กินพาราคึ่งเม้ดแล้วพักผ่อนถ้าอาการไม่ดีให้หาหมอทันที

วันนี้เพิ่งไปซื้อมาค่ะ แก้แพ้แบบคนท้องทานได้ วันละเม็ดก่อนนอน ทานตอนมีอาการ เพราะไม่ไหวจริงๆค่ะทั้งน้ำมูก เจ็บคอ 34วีคค่ะ

พาราค่ะแม่ แต่เพื่อความสบายใจแนะนำให้ไปหาหมอที่ฝากครรภ์ค่ะ หมอจะจัดยาให้สำหรับคนท้อง

ต้องหาหมอค่ะเขาจะจัด้ยาแบบอ่อนให้ทานถ้ายังไมได้่หาหมอก้อกินได้แค่ยาพาราค่ะ

VIP Member

พาราทานได้นะคะ แต่เพื่อความชัวร์ ไปหาหมอ ให้หมอสั่งจ่ายดีกว่า

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ หมอจะจัดยาที่คนท้องทานได้

พาราค่ะแม่ ครั้งละ1เม็ดพอนะคะ ทานซ้ำทุก4ชม.

คุณแม่ไม่ได้ฉีดยาไข้หวัดใหญ่หรอค่ะ

พาราได้น่ะค่ะแต่อย่าทานเยอะน่ะค่ะ

พาราได้ค่ะเเต่กินเยอะก็ไม่ดีนะคะ

Câu hỏi liên quan