9 Các câu trả lời

ของเรากินได้แต่พวกเส้นค่ะ ซดน้ำเยอะๆ กินพวกผลไม้และนมก็ได้ค่ะ แรกๆเบื่ออาหารเหมือนกันค่ะแต่ต้องกิน เพื่อลูกนะคะ สัก3เดือนเราก็หาย ตอนนี้8เดือนแล้วไม่ต้องห่วงเลยจ้ากินได้หมด

เป็นตอนไตรมาสแรกค่ะ แพ้หนักมาก นน.ลดไป 6 กิโล ตอนนี้กำลังจะเข้าเดือนที่ 4 แล้ว เริ่่มกินได้เยอะขึ้น แต่ยังกินไม่ได้ทุกอย่าง น้ำหนักก็กำลังเพิ่มขึ้นทีละนิดทีละหน่อยค่ะ

ตอนนี้4เดือนกว่าแล้วยังพะอืดพะอมอยู่เลยค่ะ กินอะไรไม่ค่อยได้เลย น้ำหนักก็ไม่ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะ

เราก็ 10วีค 6วัน ไม่ค่อยอยากกิน กินอะไรไม่ค่อยอร่อยค่ะ แต่พยายามกินให้ได้นะคะเพื่อลูกน้อย

บ้านนี้เบื่ออาหาร พยายามกินนม ผลไม้ ขนมขบเคี้ยว กินอย่างละนิดก็อิ่มแล้วค่ะ

ตอนนี้36+5ก็ยังเบื่ออยู่เลยค่ะแต่พยายามอดกลั้นกินเพื่อน้อง

VIP Member

เบื่ออาหารไม่อยากกินเริ่มเป็นช่วงเดือนที่4คะ หายเดือนที่5

เราหายหลังสี่เดือนคะ เพราะหายแพ้ท้องช่วงนั้นคะ

VIP Member

บ้านนี้กินได้ตลอดตั้งแต่ท้องมา

Câu hỏi liên quan