28 Các câu trả lời

ถามว่าถือไหม ก็ถือบ้างคะ ตอนท้องไม่อาบน้ำดึก ส่วนซื้อของใช้ซื้อได้คะ ส่วนเสื้อผ้ารอให้รู้เพศน้องค่อยซื้อก็ได้คะ

บ้านนี้ซื้อเมื่อตังพร้อมคะมีตังก็รีบซื้อเลยคะ บ้านนี้ซื้อตั้งแต่5เดือนแอบโดนบ่นหน่อยๆแต่ไม่สนใจคะแม่ท้อง2คะ

บ้านนี้ฉีกกฏคำโบราณทุกอย่างเลยค่ะ สรุปคือน้องก็ปกติดีนะคะ เราแค่ดูแลตามที่หมอสั่งแค่นี้ก็ปลอดภัยแล้วค่ะ

ซื้อได้ค่ะเราก็ซื้อไว้กำหนดผ่าคอลดวันที่11กรกฎานี้แล้วค่ะทยอยซื้อไว้ตั้งอายุครรภ์เข้าเดือนที่6ค่ะ

เตรียมเลยค่ะ สามท้องเตรียมทุกท้อง เราเตรียมไว้เพื่อที่วันคลอดสะดวกสบายค่ะไม่ต้องไปหาซื้อตอนคลอดค่ะ

เตรียมเลยค่ะแม่ ลูกคลอดมาก็หาซื้อเองไม่สมใจ เตรียมเอง ถูกใจที่สุดค่ะ บ้านนี้เตรียมเรื่อยๆๆ ค่ะ 😍😍

ซื้อเตรียมไว้ดีที่สุดค่ะ เพราะจะได้ไม่ลำบากตอนคลอด เวลาคลอดถือไปโรงพยาบาลเลยไม่ต้องวิ่งหาซื้อ

นี้ซื้อให้น้องตั้งแต่น้อง5เดือน เพราะไม่มีเงินก้อน เลยค่อยๆแอบซื้อไป น้องก็เกิดมาปกตินะคะ

VIP Member

เอาที่เราสะดวกค่ะ ถ้าไม่มีใครช่วยซื้อช่วยดูก็จัดเลยค่ะแม่ เราสะดวกแบบนี้

บ้านนี้ถือค่ะ ห้ามซื้อของมาเก็บไว้ก่อนให้รอ8เดือนนิดๆถึงจะซึ้อได้ค่ะ