6 Các câu trả lời

น่าจะประจำเดือนคะแม่ บ้านนี้แม่ยังไม่ทันได้ตรวจหลังคลอด ประจำเดือนมาก่อนเลยคะ ตอนนี้ก้ยังไม่หาย 4-5วันแล้วคะ หงุดหงิดมากๆๆๆ

บ้านนี้คลอดน้องมาเดือนกว่าตรวจหลังคลอดเสร็จประจำเดือนก็มาเลยค่ะ นมแม่เหมือนกัน

ประจำเดือนแม่มาครั้งแรกเยอะมั้ยค่ะ😊

TapFluencer

เหมือนกันเลยค่ะพึ่งเปนวันนี้วันที่2เเล้ว เลือดออกนิดหน่อยสีเลือดปกติคล้ายปจด

Super Mum

บ้านนี้ท้องสองยังไม่มาเลยค่ะ1เดือน11วัน แต่ท้องแรกมาก่อนจะตรวจหลังคลอดค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่ แม่บ้านนี้ก็ตกใจว่าจะไปหาหมออยู่ค่ะตอนแรก

Super Mum

ประจำเดือนค่ะถ้าแบบนี้

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ🥰