48 Các câu trả lời

บ้านนี้ก้อท้องแหลมค่ะ แต่หน้าผิวนี้ไม่ต้องบำรุงอะไรเลยก้อเนียนใสเอง แต่คนแถวบ้านมีแต่คนทักท้องเหมือนได้ผู้ชายเลย แต่ หมอบอกได้ลูกสาวจะผ่าคลอดวันที่6พฤษภานี้จ้า

บ้านนี้ท้องชี้มาด้านหน้า มองด้านหลังไม่เหมือนคนท้องเลย ไม่ออกด้านข้างเลย ใครๆก็บอกท้องชี้หน้า☺️ผู้ชายแน่ๆ #ท้องสอง #แม่อยากได้ผู้ญ #21w

ท้องแหลมแบบนี่เหมือนกันค่ะ แต่สูงกว่านี้หน่อย มีแต่คนบอก ผู้ชายชัวร์ เลยตอบกลับและยิ้มเบา ๆ ว่า ตรวจโคโมโซมแล้ว หญิงค่ะ 🤣🤣🤣

แหลมพุ่งมาก ลูกสาวค่ะ ตอนแรกมีแต่คนบอกว่าลูกชาย แม่อุตส่าห์ดีใจ เพราะ2ท้องก่อนหน้าก็สาว สรุป 3สาวค่ะ😌

ท้องแหลมเหมือนกันค่ะ มีคนทักเหมือนกันว่าได้ลูกชาย แต่ชาวด์ได้ผญ.ทุกครั้งค่ะ

VIP Member

เราท้องกลมดิ๊ก แต่ได้ผู้ชายจ้า😅😅 กลมแหลมไม่น่าเกี่ยวแล้วละค่ะ😆

อาจจะเป็นเพราะท้องใหญ่ขึ้นแล้วลดต่ำบ้างเล็กน้อยหรือเปล่าคะ

ท้องแหลมหรือกลมไม่ได้บอกเพศลูกค่ะ ขึ้นกับสรีระของแม่เองค่ะ

ท้องแบบนี้แม่บ้านนี้ได้ผู้หญิงค่ะ ตอนนี้ท้องกลมได้ผู้ชาย

เหมือนกันค่ะท้องแหลมคนแถวบ้านทักได้ผชแต่ซาวแล้วได้ผญ