371 Các câu trả lời

VIP Member

17มีนาคะ​ ตอนนี้38วีคเมื่อวานโดนกระตุ้นปากมดลูก​ แต่ยังไม่อาการอะไรเลยนอกจากท้องแข็งบ่อยช่วงกลางคืนคะ​ อยากคลอดแล้ว​ คุณแม่ท่านใดมีวิธีช่วยกระตุ้นการคลอดแบบธรรมชาติ​บ้างมั้ยคะ​

อาการเป็นไงบ้างคะ

27 มีนาคมค่ะ แต่หมอนัดกระตุ้นวันนี้มีท้องแข็งแล้วก็ปวดแล้วก็มีมูกเลือดออกมาไม่รู้ว่าจะคลอดวันไหนใครรู้บอกหน่อยนะคะถ้าการ์ตูนแล้วต้องใช้เวลากี่วันถึงจะคลอดคะ

ยังเลยค่ะรอยุอยากเห็นน่า จะแย่อยู่แล้ว

4มีนานี้จะ10เดือนแล้วท้องยังไม่ปั้น ไม่ปวดไม่มีวี่แววอะไรเลย ทำไงดีไปหาหมอ หมอก้นัดnst อย่างเดียว ใครมีคำแนะนำความช่วยบอกหน่อยค่ะ กังวนมากตอนนี้

กำหนด29 มีนาคม แต่แตกก่อนแล้วจ้า แตก 12 มีนาคม ไม่มีอาการแจ้งเตือนใดๆมาก่อนมีอาการแค่ปวดท้องแบบปวดท้องอึอย่างเดียวเลยค่ะ สู้ๆนะคะทุกคน😊✌️

ท้องสองแล้วค่ะ เพศหญิง หมอนัดผ่าวันที่ 15 มีนาคม ท้องนี้แม่โทรมมาก ทั้วดำ ทั้งผิวแห้ง หน้่แม่ก็ดูเปลี่ยนไป สาวน้อยแย่งความสวยแม่หมดเลยค่ะ

กำหนด 20 มีนา ลูกสาว อยากเจอหน้าจะแย่แล้วค่ะ วันนี้ 1 มีนา 37+2w แล้ว ชอบท้องป้ันตอนกลางคืน แม่กะจะไปหาหมอหลายคืนละค่ะ

วันเด๋วกันเลยค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อย คุณหมอนัดผ่าคลอดวันที่4นี้ค่ะ

3มีนายังไม่มีอาการไรเลยค่ะพรุ่งนี้ไปหาหมอเเล้วจะโดนเร่งคลอดไหมค่ะพรุ่งนี้แม่บ้านนี้ครบกำหนดพอดีเลย

บ้านนี้20มีนาค่ะ แต่ยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลยค่ะ มีปวดเนื้อปวดตวย มีจีดๆท้องช่วงล่างเป็นทีๆพอนอนก่อหาย

ผู้ชายค่ะ กำหนด28กุมภาค่ะ ตอนนี้เลยมา1มีนาแล้ว รอตอไปค่ะ (สงสัยน้องอยากเกิดวันเดียวกับคุณแม่ 6 มีนาคม)😅

11 มีนา ลูกสาวค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลย หมอนัดกระตุ้นปากมดลูก ศุกร์ที่5 นี้ ถ้ายังไม่มาอีกผ่าเลยจ้า😝😝

Câu hỏi liên quan