47 Các câu trả lời

VIP Member

ผ้าอ้อมเด็กใช้ประมาณกี่โหลดค่ะ ขนาดเท่าไร่ค่ะ บ้านนี้ไม่รู้จริงๆค่ะ

ถ้าใช้แพมเพิส ผ้าอ้อม 1 โหลก็พอค่ะ

ขอถามแม่ๆนะจร้าต้องเตรียมกระดาษชิทชูไว้รองก้นน้องด้วยไหมค่ะ

VIP Member

เตรียมครบหมดแล้วค่ะ เหลือลงตะกร้าเย็นนี้ ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

😍😍😍

พร้อมหิ้วจ้า แต่เบบี๋ในท้องยังไม่พร้อมเลย 38+6 เงียบกริบคะ

บ้านนี้35+6คะ พร้อมแล้วแต่ไม่มีเจ็บเตือนอะไรให้ดีใจเลยคะ

32วีค บ้านนี้พึ่งได้แค่เสื้อผ้าเอง ของใช่ยังไม่ครบเลย 😊

เริ่มเตรียมเลนค่ะแม่

พร้อมากค่ะ ตอนนี้อยู่ในตะกร้าทุกอย่างแล้วค่ะ ^^

ขอบคุณค่ะ เช่นกันนะคะ😊💙

VIP Member

34+6 เตรียมเสดหมดแล้วจ้า🥰อยากเห็นหน้าแล้ว🤰🏻

☺️☺️☺️

บ้านนี้33​ w​ค่ะ​ พึ่งเตียมแค่เสื้อน้องค่ะ

33วีค1วันจ้าเหมื่อนกันจ้า ยังไม่เตรียมอะไรเลยจ้่

ของใช้เด็กแรกเกิดรวมๆแล้วหมดไปเท่าไหร่คะ

4000ค่ะ

Câu hỏi liên quan