24 Các câu trả lời

ผ่าพรุ่งนี้เช่นกันค่ะ ตอนนี้นอนรอแล้วค่ะ ตื่นเต้น ปวดหัวไมเกรนเลยทีเดียว ผ่านเวลานั้นไปด้วยกันนะคะ

✌️✌️

ทำใจให้สบายค่ะ ไม่ต้องตื่นเต้นมากนะคะ เดี๋ยวทุกอย่างก็จะผ่านไปด้วยดีค่ะ เราเป็นกำลังใจให้นะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆค่ะ (ตอนนี้23wแอบกลัวว่าจะได้ผ่าคลอด)😅😅😅

ไม่ทราบว่าท้องเอง หรือทำแบบไหนคะพอดีอายุเท่ากันค่ะ ขอความรู้หน่อยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะแม่ บ้านนี้คลอดเองท้องแรกแอบกลัวเช่นกันตอนนี้37W4D แล้วคะ

ท้องสองแล้ว ว่าจะคลอดเองเหมือนตอนท้องแรกเหมือนกันคะ ทนเจ็บหน่อยเพราะไม่อยากมีแผล

ตื่นเต้นกับคุณแม่ค่ะ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ขอบคุนค่าาา

เป็นกำลังใจให้นะคะ ให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆคะแม่ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

มาแอบอ่านค่ะ กำหนดผ่า6ธันวา 😂

Câu hỏi liên quan