10 Các câu trả lời

ไม่เป็นไรค่ะ ถ้าแน่ใจว่าลูกยังดิ้นดีอยู่ เพราะส่วนตัวแม่พึ่งไปฝากตอน21วีคค่ะ วันที่6/01/63ที่ผ่านมานี้เอง แต่ก็โดนคุณหมอตำหนินิดหน่อยค่ะว่ามาฝากท้องช้า เพราะมันต้องตรวจเลือดหาโรค แล้วก็ทานยาบำรุงด้วยค่ะ ยังไงคุณแม่รีบไปหาหมอดีกว่านะคะ

อยู่ต่างจังหวัดก็ฝากต่างจังหวัดก่อนได้ค่ะ ถ้าเข้ามากทม.ค่อยเอาประวัติที่เคยฝากมาฝากต่อที่กทม.ได้ ถ้ารอ 6 เดือนน่าจะช้าไปเนอะ

รีบฝากท้องดีกว่าค่ะเพื่อตัวน้อย หมอจะได้จัดยาบำรุงครรภ์มาให้ทานด้วยค่ะ ที่รพ.หรือคลินิคก้อได้ค่ะเอาที่แม่สะดวกเดินทาง

ช้าไปค่ะ ถ้ามีอะไรผิดปกติ ก็จะแก้ไขและรักษาไม่ทันแล้วค่ะ

หน้าจะรับนะคะ แต่จะโดนหมอด่านิดหนึ่ง😁

รับคะรีบฝากแล้วรีบกินยาบำรุงดีที่สุด

รีบฝากก่อนเลยค่ะแม่

VIP Member

ยังทันค่ะ รีบๆนะคะ

ฝากที่ไหนก็ได้ค่ะ

VIP Member

รีบฝากก่อนเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan