48 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ฝากรพ.ใม่แน่ใจว่ารัฐหรือเอกชน😂 1800 ค่ะ แต่บริการดีมากค่ะ

แล้วแต่ค่ะ ถ้าโรงพยาบาลรัฐก็ถูกหน่อย ถ้าคลินิกก็แพงหน่อยค่ะ

กล้วยน้ำไท มีโปรแพ็กเก็จ​ฝากครรภ์​แบบเหมาจ่ายครั้งเดียว 9500

คลินิกค่ะ 1000 บาท ตรวจเลือด+ตรวจน้ำตาล +ซาวด์+ยาบำรุง+ฉีดยา

ร.พรัฐสิทธิ์ประกันสังคมเสีย1350บาทค่ะค่าเจาะเลือด2คนค่ะ

1800 จ้า เจาะเลือดพ่อแม่ ตรวจน้ำตาล ฟังเสียงหัวใจลูก

รพ.รัฐ แรกๆฟรีค่ะ หลังๆจ่ายตรึม 5555555 บ้านนี้ ปกส.ค่ะ

บ้านนี้คลินิก900ได้สมุดสีชมพู+ซาวด์​+ยา

ฟรีจ้าใช้ประกันสังคมกับโรงพยาบาลรัฐ

โรงบาลรัฐใช้สิทธิ์บัตรทอง ฝากฟรีค่ะ

Câu hỏi liên quan