38 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนฝากพ่อไปด้วยเเต่หมอไม่ได้ให้เข้าไปในห้องด้วย ตรวจเลือด​หมอก็ตรวจเเค่ของเเม่ค่ะ

Super Mum

ถ้าตรวจความผิดปกติลูกด้วย ต้องไปทั้งแม่และพ่อเด็กค่ะ เพราะต้องตรวจเลือดทั้ง 2 คน

VIP Member

ต้องมีคุณพ่อไปตรวจเลือดเพื่อเช็ค ค่าเลือด ของพ่อ มีผลต่อลุกที่กำลังตั้งครรภ์คะ

พ่อแม่ต้องไปทั้ง2คนค่ะ เพราะเขาจะตรวจเลือดตรวจนุ่นนั่นนี่สารพัด ทั้งพ่อทั้งแม่

ต้องไปค่ะ เพราะคุณหมอจะเจาะดูเลือดทั้งพ่อเเละเเม่ เพื่อหาความเสี่ยงในตัวเด็ก

ฝากแรกก็ต้องตรวจเลือดคุณพ่อด้วยค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ตรวจอะไรแล้วไม่ไปก็ได้ค่ะ

ต้องไปทั้งคู่ค่ะเพราะหมอจะเจาะเลือดของทั้งคู่ไปตรวจหาความผิดปกติค่ะ

แล้วแต่รพ.ค่ะ บางที่ตรวจเลือดพ่อด้วย ถ้าจนท พูดแบบนั้นก็คือต้องไปค่ะ

ต้องไปทั้งพ่อและแม่จ้า เพราะต้องเจาะเลือดหาความเสี่ยงหลายๆอย่าง

ไปครั้งแรกต้องพาคุณพ่อไปด้วยค่ะเพราะเขาจะตรวจเลือดทั้งสองคนค่ะ

Câu hỏi liên quan