4 Các câu trả lời

ส่วนตัวลองทั้ง 3 แบบ แล้วเราเทคะแนนให้ฝังค่ะ เพราะยังไม่มีแพลนจะมีน้องคนที่ 2 จ่ายก้อนเดียว ราคาถูกกว่าแบบฉีดค่ะ ทั้งแบบฉีดและฝัง effect แบบเดียวกันค่ะ แรกที่ฉีด/ฝัง อารมสวิงมาก เหมือนตอนเป็นปจดเลยค่ะ มีเลือดออกกระปิดกระปอยไม่นาน ก็หายค่ะ ส่วนน้ำหนักเราปกติค่ะ ไม่ขึ้น แต่พอติดของหวานขึ้นไม่พักเลย 😅 ยาคุมแบบแผง แม่มั่นใจมั๊ยคะ ว่าจะกินตรงเวลาไม่ลืม ? ถ้าคิดว่าทำได้ไม่มีปัญหาค่ะ ถ้าไม่สบายใจ ใส่ถุงยางคุมอีกทีก็ได้ค่ะ แต่ส่วนตัวเคยกินก่อนจะปล่อยมีน้อง เป็นคนขี้ลืม กินไม่ตรงเวลาค่ะ ทำไม่ได้ค่ะ ปจด มากระปิดกระปอยทุกเดือน อีกอย่างกินแล้วอ้วนด้วย เลยหยุดค่ะ ถ้าสงสัยหรืออยากได้คำปรึกษาเพิ่มเติม แนะนำให้พบหมอสูตินรีเวชนะคะ

ขอบคุณค่ะนี่กลัวอ้วนมากโดนบูลลี่บ่อยกังวลมากเลยค่ะ😣

เอฟเฟคหลังฉีดเราคิดว่าแล้วแต่คนค่ะ บางคนก็ไม่เป็นไรนอกจาก ปจด มาน้อย บางคนก็มามากค่ะ ถ้าไม่ยกของบ่อยหรือทำงานหนัก ฝังดีกว่าค่ะ

จากที่เราเคยฝัง ตอนนี้เอาออกแล้วค่ะ ไม่แนะนำให้ฝังเลยค่ะ ผลเสียคือเยอะมาก ผลดี ไม่ท้อง ป้องกันการใส่ถุงดีกว่าค่ะแม่

ส่วนตัวเค้าฝัง5ปีค่ะนี่ฝังได้3เดืนมีอาการเวียนหัว เบื่ออาหารเลยตรวจค่ะ🥹