88 Các câu trả lời

ฝันว่ามีทองกองอยู่เยอะมาก แต่ไม่เลือก เลือกหาแหวนของตัวเองอันเดียว

VIP Member

ฝันเห็นเด็กทารกยิ้มให้เราคะ... และเด็กคนนั้นหน้าเหมือนลูกที่เกิดคะ

ฝันว่าอุ้มเด็กค่ะแต่ไม่รู้ว่าผู้หญิงหรือผู้ชาย #ซาวได้ลูกสาวค่ะ

ฝันว่ามีเด็กผู้ชายเอาสร้อยทองมาให้2เส้นแต่เลือกเอาแค่เส้นเดียว

VIP Member

ฝันว่าได้ไปไหว้พระพุทธรูปองค์ใหญ่มากกกกกกกสีทองสวยมากกกกกกค่ะ

ฝันเห็นช้างค่ะ ต่อมาสักสองอาทิตย์​ก็รู้ตัวว่าท้อง ลูกชายค้าบ

แฟนฝันว่ามีคนเอาพระมาปล่อยให้ไม่ถึงเดือนก็ท้อง ได้ลูกสาวคะ

VIP Member

ฝันว่ามีคนเอาพระมาให้ค่ะ​ ท้องลูกชายค่ะ​ ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ

ฝันเห็นพระรูปงามค่ะ สง่ามากในฝันเป็นคนกำดอกไม้ไหว้เอง

ฝันว่าย่ากับแม่ซื้อสร้อยทองกับข้อมือมาให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan