88 Các câu trả lời

ไม่ฝันเลยค่ะ แต่คุณยายฝันว่ามีคนเอาเพชรมาให้ สวยมาก ตื่นมาคุณยายก็เอามือมาลูบท้องละทักว่ามีน้องหรือเปล่า ตอนนั้นก็ยังไม่ได้ตรวจ พอไปตลาดอีก ไปนั่งกินก๋วยเตี๋ยว คนขายก็เอาพัดลมมาเปิดให้แล้วพูดว่า เอาพัดลมให้คนท้อง พูดเชิงเล่นๆอ่าค่ะ แต่ตอนนั้นท้องยังไม่ออกเลย แบนราบ อาจจะเป็นเซ้นของคนแก่อ่าค่ะ เลยลองไปตรวจดู สรุปว่าท้องจริงด้วย

ฝันว่าเห็นแหวนทอง2วง​ กำลังจะสวมใส่แต่มีเสียงบอกมาว่าอันนั้นของพี่​ เลยเหลืออีก1วง พออีกสักอาทิตย์​ก็ท้องเลย​ ส่วนคุณ​พ่อฝันว่าเห็นเด็กผู้ชายผิวขาวบอกว่าอยากมาเกิดด้วย ตอนนี้ท้องได้6เดือน​ ผู้ชายค่ะ

แม่ไม่ได้ฝันค่ะ เเต่เป็นพ่อเเฟนฝันว่าน้องชายพ่อที่เป็นญาติ​กันมาขอเกิดด้วย(มีปานตรงตูดข้างขวา)​ สองอาทิต​ย์ต่อมาท้องเลยค่ะ ได้ผู้ชายค่ะ(มีปานตรงตูดขวาเหมือนกัน)​

ฝันว่ามีเด็กเอาแหวนมาให้เลือก 3 วง แต่แม่บอกเด็กไปว่าไม่เอาซักวง เขาก็เลยวางไว้ให้ที่ปลายเตียง 1 วงแล้วหายไปเลย ไม่กี่วันก็ตรวจเจอว่าท้องค่ะ

ฝันว่ามีเด็กผู้หญองกับผู้ชายจูงมือไปในป่าที่สวยมากๆแล้วเด็กก็เรียกเราว่าแม่แล้วเค้าก็หายเข้าท้องแล้วมีคุณป้าพาออกจากป่าค่ะ

ฝันว่า ท่านฤษี นำเพชรพลอยมาให้ แล้วแฟนก็ฝันว่า ปู่เอาสร้อยร.5กรอบสีทองมา เเขวนไว้ที่คอ ผ่านไป2อาทิตย์ ตรวจขึ้น2ขีด

ลูกคนโตฝันว่ามีคนเอาเด็กชายมาให้.พอซาวก็เป็นผู้ชายจิงๆคะ.คนนี้อยู่ในท้องฝันว่าได้เพรชสีฟ้าซาวได้ผู้หญิงคะ

ฝันว่าได้ใส่สร้อยเพชร ข้อมือเพชร แล้วก็ฝันเห็นเด็กผู้ชาย2คนมาทำท่าเหมือนจะให้อุ้ม สรุปได้ลูกแฝดชายคู่คะ😬😬

บ้านนี้ฝันแปลกค่ะฝันว่าตัวเองคลอดลูกแล้วได้ลูกสาวอีกต่างหากฝันแบบนี้หลายรอบมากจนมาท้องก้อเลิกฝันเลยค่ะ

พี่สาวฝันว่ามีคนมาโยนทองให้ค่ะแต่ในฝันพี่สาวรู้ว่าถ้ารับทองจะเป็นยังไงเราเลยวิ่งไปรับแทนจ้าตอนนี้​29​w

Câu hỏi liên quan