150 Các câu trả lời

โอ้ น้องผมเยอะมากค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ผมดกมากๆ ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายตลอดไปจ้า

ยินดีด้วยค่ะ แข็งเเรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

น้องผมดำมากค่ะ คุณแม่บำรุงอะไรเป็นพิเศษมั้ยค่ะ

ทานทุเรียนบ่อยค่ะกับนมงาดำกินประจำ ทีเหลือก็กินปกติเลยค่ะ ไข่ต้ม นมแอนมัม

น้องผมดกดำดีมากค่ะแม่😊😊เอ็นดูวน้องเลยค่ะ

คุณแม่กินอะไรทำไมลูกผมดกจัง จะไปกินมั่ง😅

กินนมงาดำเลยค่ะแม่ และก็กินนมทั่วไปสลับกัน แต่งาดำกินบ่อยๆหน่อยค่ะ

VIP Member

นึกว่าบ้านเราดกละนะ บ้านนี้ดกกว่าอีก😂

น้องผมดกมากจ้าคุณแม่ทานอะไรบำรุงไหมคะ

จะกินตามคะ😀😀 ขอบคุณนะคะ🙏🙏

แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ บ้านนี้คลอด40+5

ผมน้องงงงงงงง เยอะมากกกก น่ารักมากค่ะ