488 Các câu trả lời

VIP Member

คิดถึงลูกสาวเลย คลอด4โลกว่าเหมือนกัน หมอจับตรวจเบาหวานทั้งแม่ทั้งลูกเลย 555+

น่าเกลียดน่าชังสุดๆค่ะน้องใบบัว ใช่คุณแม่ที่โพสจะคลอดเมื่อเช้าใช้ไหมค่ะ

โทษนะคะ คุณแม่เป็นเบาหวานหรือเปล่าคะ ทำไม นน เยอะจังคะ แต่น่ารักดีค่ะ👼🏻😊

ขอ​บคุณคะแม่ๆตอนนี้น้องใบบัวจะได้2เดือนแล้วคะ​ เกิดวันที่13สิงหา​

ขอบคุณแม่ๆทุกคนคะ​ ตอนนี้น้องใบบัวอายุ2เดือนแล้วคะน้ำหนัก6.7โลคะ😊

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักมากเลย 😍 ขออนุญาตแขร์รูปน้องได้ไหมคะ 😊

ขอบคุณค่าาาาา

โหหนูรีบโตตั้งแต่ในท้องเลยหลอลูก ขอให้เลี้ยงง่านๆนะคะ แข็งแรงๆค่ะ

ยินดีด้วยค่า จ้ำม้ำมากเลย คุณแม่บำรุงยังไงบ้างคะ น้องตัวโตจังเลย^^

😱😱คุณแม่ สุดยอดมาก น่าเกลียด น่าชัง จับ เต็มไม่เต็มมือ 😍😍😍😘😘😘😘

คุณแม่บำรุงยังไงคะ อยากให้ลูกอ้วนแบบนี้จังง ไอ้จั้มมั่มน้อยย 💙

Câu hỏi liên quan