15 Các câu trả lời

ผ่าเหมือนกันค่ะ ต้องรัดหน้าท้องตรงท้องน้อยไม่ให้ห้อยและรัดอีกชั้นตรงส่วนที่ยื่นออกมา แต่จะทำแบบนี้เฉพาะตอนกลางวัน กลางคืนจะกาแบบผ้าระบายได้รัดเฉพาพช่วงท้องน้อย ม8ันจะค่อยๆยุบค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

แม่คะ... เราก้อผ่าคลอดนะพอคลอดปุ๊บท้องต้อง ยุบเลยนะที่แม่ถ่ายมาให้ดูน่ะเหมือนคน ท้องมากกว่าค่ะ เรามองว่ามันไม่ปรกติ แม่ไม่ได้ถามหมอเหรอคะ

จ้า...แม่

เพิ่ง6 วันเองใจเย็นค่ะแม่ เด๋วก้อจะค่อยๆยุบ ถ้าน้องกินนมแม่ล้วนไม่ว่าจะเข้าเต้าหรือปั๊ม3 ไม่เกิน4 เดือน น้ำหนักก้อเท่าเดิมค่ะท้องก้อจะยุบ

เป็นเหมือนกันค่ะ คลอดได้อาทิตย์นึงต้องไปหาลูกที่โรงบาลเพราะลูกไม่ได้ออกพร้อมแม่ มีแต่คนทักค่ะว่าจะคลอดเมื่อไหร่อิแม่นิยิ้มเลยค่ะ 5555

ใช่ค่ะ โดนทักเหมือนกันค่ะ ว่าท้องอีกคนรึเปล่า

VIP Member

อีกนานค่ะแม่ กว่าจะยุบ บ้านนี้เดือนกว่า ยังมีหน้าท้องอยู่เลย ต้องครบ3เดือน ออกกำลังกายได้ หรือแม่ใส่แผ่นรัดหน้าท้องไปก่อนค่ะ ช่วยได้

เป็นเหมือนกันจ้า ท้องแฝด ผ่าคลอดแล้วเหมือนตอนท้อง 4 เดือนอยู่เลย เหมือนแฝดคนที่ 3 ยังไม่ออกมา 5555

55555. จ้าแม่

เราว่าทางที่ดีกลับไปให้หมอดูดีที่สุดค่ะเพื่อความปลอดภ้ยหลายๆด้านนะคะ

ผ่าคลอดไม่ได้อยู่🔥 หน้าท้องจะไม่ยุบเร็วเหมือนคลอดธรรมชาติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ใหญ่อยู่นะ เราเล็กกว่านี้ค่ะ เหมือนท้อง 4 เดือน

ขอบคุณค่ะ

มดลูกยังไม่เข้าอู่ เป็นอาการปกติค่ะ

จ้าแม่

Câu hỏi liên quan