151 Các câu trả lời

เมื่อวานแม่อ่อนเพลียมากค่ะ ไม่ค่อยมีแรง ผ่าตัด2ท้อง รู้สึกว่ารอบนี้ มีสติ100%เลย เหมือนการผ่าตัดจะนานๆกว่าปกติ หลังน้องออก เก็บสเตมเซลล์ และก็ใช้เวลาทำหมันอีกสักพักเลย ส่วนแผลยังไม่ปวดค่ะ แต่คันตัวมากมาย ต้องฉีดยาตลอด ทำหมันไม่เจ็บเลยค่ะ ต้องรอดูยาหมดฤทธิ์วันนี้ ว่าจะเจ็บนานหรือไม่

มาแชร์ประสบการณ์การทำหมันบ้างนะคะ บ้านนี้มีความลังเล หญิงคนชายคนเหมือนกันคะ มีแต่คนเขาบอกว่าเจ็บๆ มาแชร์บ้างนะคะ 😊😊

ขอบคุณนะคะ 😊😊

ผ่าเรียบร้อยค่ะ มีอาการคันๆ ไม่เจ็บเลยค่ะ แต่น้องคลอดยาก คุณหมอดึงหลายรอบ น้องหนักแค่3,020 กรัมเองค่ะ

แน่นหน้าอกจ้า ตอนดึงนะ

คุณแม่สวยค่ะ อิจฉาจังเรย😊 บ้านนี้ทั้งอ้วน ทั้งดำสิวเต็มหน้าเลย ขอให้แม่แข็งแรงทั้งบ้าน ทั้งลูกนะคะ^^

ท้องแรกก็หนักเหมือนกันคร่า

รอการอัพเดต การผ่าคลอดแล้วทำหมันนะคะแม่ วันที่18ผ่าคลอดทำหมันเหมื่อนกันอยากรู้ว่าเจ็บไหมจร้า

ทำหมันแล้วหรอคะแม่

VIP Member

แม่ยังสวยมากเลยค่ะ ถ้าว่าเพิ่งมีลูกคนแรกก็จะเชื่ออยู่5555 ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ😘😘

ขอให้ปลอดภัย แข็งแรงดีทั้งแม่-ลูก นะคะ สู้ๆนะคะ จะได้เจอหน้าเจ้าตัวน้อยแล้ว แอบดีใจแทน 😅😊

ขอบคุณมากคร่า 😍😍

คุณแม่โชคดีเลยได้ดั่งใจหญิงคนชายคน​ แะมคุณแม่ยังสวยมากขอให้ปลอดภัย​แข็งแรง​นะคะ

ฟอกท้อง ทำความสะอาดตัว สวนถ่าย ใส่สายฉี่เรียบร้อยค่ะ รอหมอมาก็ผ่าเลยจ้า

ผ่าเรียบร้อยค่ะ ตอนนี้ไม่เจ็บ ชาๆ และมีอาการคันตัวจ้า

แม่ทำหมันอายุเท่าไรค่ะ พอดีท้องสองเหมือนกัน คิดว่าจะคลอดทำหมันเลยเหมือนกันค่ะ

29จ้าแม่