38 Các câu trả lời

ปกติค่ะ ที่บ้านก้อเป็นแต่ก้อเอามือประคองเพราะน้องยังคอไม่แข็งค่ะ

ไม่แปลกนะคะ บ้านนี้ก็คอแข็งตั้งแต่เกิดเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยจร้า.. น้องเเข็งเเรงดีค่ะ.. ไม่ต้องคิดมาก

Super Mum

น้องเก่งจัง 👏👏 ส่วนแก่แดดนี่คงไม่เกี่ยวกันมั้งคะ

VIP Member

เร็วมากค่ะ บ้านนี้พึ่งจะ คอแข็งตอน3จะ4เดือนค่ะ👍👍👍

บ้านนี้ตั้งตั้งแต่ได้1วันยังไม่ออกจากโรงบาลเลย

บ้านนี้ก็คอเเข็งไวมากคะ เด็กสมัยนี้เร็วคะ

อ้นนี้เป็นพัฒนาการค่ะ การแก่แดดคือนิสัย

ปกติจ้า แต่ต้องคอยประคองคอน้องด้วยนัค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ แต่ยังคอไม่แข้งดีค่ะ

Câu hỏi liên quan