29 Các câu trả lời

ตอนนี้เป็นยังใงบ้างคะแม่ ผลออกวันนี้ แต่ไม่กล้าโทรไปถามทาง รพ.เลย

เรา1:2 เจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติค่ะ​ แม่ใจสู้เข้าไว้นะคะ​

ยินดีด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะแม่😊🙏

เราก้อไปเจาะมาเมื่อวานค่ะรอฟังผลอีก1เดือน

ไม่เจ็บนะคะแม่ เจาะเลือดเจ็บกว่า มันแค่รู้สึกหน่วงๆท้องนิดนึง บ้านนี้ผลออกมาปกตินะคะ น้องเป็นผู้หญิง

โดยมากผลออกมาจะปลอดภัยดีค่ะ ถ้าไม่มีกรรมพันธุ์

ต้นเดือนหน้าถึงผลจะออกค่ะแม่ ลุ้นมาก

ส่วนใหญ่แม่ในแอพนี้เจาะมาปกตินะคะ

ขอบคุณค่ะแม่😊

ขอให้ปกตินะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

นี้ก็เจาะเหมือนกันคะ รอผลอยู่

ฟรีค่ะแม่ บ้านนี้ฝากกับโรงพยาบาลรัฐใช้สิทธิ์บัตร30

เสี่ยง 1ใน 14 คนคะ รอผลเหมือนกันคะ

ขอให้ผลปกตินะคะ

ขอบคุณนะคะแม่😊🙏

Câu hỏi liên quan