31 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้คลอด 1 กรกฎาคม คะ ได้ผู้ชาย (ดูจากผลซาวด์) ตรวจnifty เหมือนกันคะ ( ของเราตรวจแบบมีประกัน ) เพราะตอนคลอดคุณแม่อายุเข้าหลัก 4 และท้องแรก เจาะเลือดไปตรวจแล้วคะ รอฟังผลให้หมออ่านค่าให้ตอนไปพบหมอรอบหน้า เพราะเราให้Labส่งผลไปที่คลินิกที่ฝากครรภ์อยู่คะ ( พอดีที่คลินิกหมอมีเครดิตอยู่กับ Lab )

ขอบคุณคะ เข่นกันนะคะคุณแม่ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงเนอะๆ

ดีใจด้วยค่ะ กำหนดคลอดเดือนเดียวกันเลย แม่บ้านนี้ก็เป็นธาลัสชีเมียแฝงแต่สามีไม่เป็นตรวจนิฟตี้เหมือนกันค่ะตรวจเมื่อ28 มกราคมตอนนี้ลุ้นมากๆ ภาวนาให้ทุกอย่างปกติดี🙏🙏🙏

เราก็อายุ37 เราและสามีก็เป็นพาหะ ธารัสซีเมีย ผลตรวจเลือด nifty ปกติได้ลูกชายค่ะ นัดผ่าคลอด 4 กพ นี้แล้วค่ะ แม่เชิงกรานแคบ

เราเจาะน้ำคร่ำเดือนหน้า เราอายุ 39 ไม่มีพาหะ แต่ตัวเราเป็นคนเลือดจาง ต้องกินยาบำรุงเลือดค่ะ ท้องที่2

อายุ28 ก้อตรวจคะ หมอบอกตอนนี้อายุน้อยๆก้อตรวจกันเยอะ เพื่อความชัวร์ #8กค. ได้ผู้หญิงคะ

37 เหมือนกันค่ะ ตรวจ nift ที่จุฬา ผลเสี่ยงต่ำมาก ได้ลูกชาย กำหนดคลอด 2/7/63 แม่ตรวจ nift เท่าไหร่คะ

แม่ตรวจคลินิค 15000 คะแม่

เราเพิ่งส่งเลือดตรวจเมื่อวาน รอผล2สัปดาห์ กังวลกกับผลค่ะ กำหนดคลอดกค.เหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อายุ31 ก้อตรวจ จะได้ไม่กังวล ตอนนี้ ตอนนี้32วีคแล้วค่ะ

ชายค่ั

เราตรวจนิฟตี้เหมือนกันค่ะ แต่หมอไม่ได้ให้ใบนี้ บอกแต่เพียงผลตรวจเอง

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะลองถามหมอ ผ่านมา2 เดือนแล้ว หมอไม่ให้อะไรเลย กำลังคิดเหมือนกันว่าแม่บ้านอื่นได้ผลตรวจมั้ย

ตรวจเรียบร้อย​แล้ว​ค่ะ ได้​ #ผลปกติ ได้​ #ลูกสาว​ ค่ะ สบายใจ​มาก​

ยินดีด้วยคะแม่

Câu hỏi liên quan