50 Các câu trả lời

มาแอบดูลูกบ้านอื่น คือน่ารักทุกคนเลย อยากเล่นอยากกอดจังเลย แม่บ้านนี้เพิ่ง6w อยากมีโมเม้นบ้างจ้า5555🤗🥰♥️♥️

อีกนิดเดียวค่ะแม่ สู้ๆ555555

ป๋มอายุ 14วันค้าบบบ. ตอนนี้เริ่มมีผดขึ้นหน้าเยอะแล้วแม่เครียดมากจ้า ใครมีตัวช่วยดีๆแนะนำหน่อยค้าบบบ

ทาเป็นตัวครีมแป้งของดีนี่ค่ะ หวังว่าจะช่วยบรรเทาความคันให้น้องได้บ้างค่า

น้องกฤต อายุ 2 เดือน กับอีก 4 วันคับ ผมคลอดมาน้ำหนักตกเกณฑ์ 2330 g ตอนนี้กำลังขุนให้ทันเพื่อนๆครับ

ตัวเท่ากันเลยค้าบ😂

2 เดือน ทำไมน้องโตเหมือนเด็กขวบกว่าเลยค่ะแม่ น่าเอ็นดู 💓😊

น่ารักน่าชังมากจ้าแม่

หนูชื่อน้องจ๊ะจ๊าหนูเกิดได้1เดือน24วันแล้วคะแม่ๆ

5 เดือน22วัน ตัวเล็กนิดเดียวเอง555 แต่แข็งแรงมากก55

น้องไอรินพรุ่งนี้ครบ2เดือนค่ะ🥰🥰

น้องมีตังค์สองเดือนเหมือนกันคะ

น้องต้นกล้า 2 เดือน 6 วันคัป ❤️

น้องนวตั้น 2เดือน10วันค้าบ😊💜