63 Các câu trả lời

อยากคลอดแล้ววววเห็นคนอื่นคลอดกันเยอะแต่ ของ​เราต้องรอ​ มิ.ย​ เลย​ อยากเห็นหน้าลูกเร็วๆจัง🤗🤗

ยินดีด้วยค่ะ บ้านมีนัดคลอด 21 มีนาคมแอบแตก 11 มีนาคมค่ะ เป็นผู้ชายเหมือนกันเลยค่ะ

เจ็บมากไมคะ เบ่งนานไมกว่าออก ตอนกรีดรู้สึกเจ็บไมคะ

เจ็บมากค่ะแม่

ยินดีด้วยจ๊าแม่ขอให้แข็งแรงดีเลี้ยงง่ายๆจ๊า

VIP Member

นินดีด้วยจ้า บ้านนี้อยากคลอดง่ายๆเหมือนกัน

น่ารัก แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆน่ะตัวเล็ก

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดแล้วเหมือนกัน

36wขอให้คลอดง่ายๆแบบนี้ทีนะค่ะ

วันนี้39wแล้วยากแตกบางจัง

ยินดีด้วยนะจ้าคุณแม่

Câu hỏi liên quan