17 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังมากค่ะ ยังลังเลอยู่ค่ะว่าจะ ผ่าแบบยาสลบ หรือบล็อคหลังดี ปวดแผลกี่วันถึงทุเลาลงค่ะแม่

ขอบคุณมากๆค่ะ🥰

ยินดีด้วยนะคะ❤️แม่เจ็บไหมคะผ่าคลอดบ้านนี้แอบกลัวๆอาทิตย์หน้าจะผ่าแล้ว

@หมีพูห์ สีฟ้า บ้านนี้คลอด รพ.เจษฎาเวชการ จ.สมุทรสาครค่ะแม่

ผ่าคลอดบล็อกหลังสิงหาเหมือนกันค่ะ น้ำหนักแรกคลอด3.092 น้องท็อปครับ

น้ำหนักเท่ากันเลยค่ะ2980ผ่าวันที่27/8/64 37+3 น้องดีน่าค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าบดีน่า เราชื่อณดลนะค้าบ ♥️♥️

VIP Member

เกิดวันเดียวกันเลยค้าบ น้องจี ผู้ชาย 17/08/64 นน.2690

คลอดน้องตอนกี่วีคคะ..

ยินดีด้วยค่ะ น้องน้ำหนักเท่าไหร่คะเเม่

น้องหนัก 2980 ค่ะแม่

จมูกโด่งมาเลยลูกน่าชังมากจ้า

โชคดีค่ะน้องเอาจมูกแม่มาด้วย ตอนอยู่ในท้องนึกว่าจะไม่มีดั้งซะแล้ว 😂

ผ่าคลอดเจ็บมากไหมคะคุนแม่

น้องคลอดตอนกี่วีคคะ

คลอด 38+1 w ค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณนะคะแม่ 🥰