19 Các câu trả lời

ก่อนคลอดคุณแม่ท้องแข็งถี่ทุกกี่นาทีค่ะ บ้านนี้กำหนด 19/126/3 แข็งทุกๆ 10-15 นาทีได้ค่ะ วันนี้

แว๊บแรกนึกว่าหลานสาวตัวเอง 🥰 หลานคลอด 11/11/63 นี้เอง ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้4ธค​ อยากแตกบ้างจัง​ แต่ยังไม่มีอาการเท่าไรเลยค่ะ

ค่ะแม่​ จะ40wแล้วไม่มีอาการใดๆเลย​ แถมหมอบอกถ้าไม่มีอาการจะให้ต่อถึง41wอีก​ 😢😢

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เงียบกริบ😆

สู้ๆค่ะแม่ เด่วได้เจอหน้าเเล้ว

ยินดีด้วยค่า น่านักน่าชังมาก ชอบจมูกน้องมากเลย

ขอบคุณค่ะแม่

ท้องปั้นเป็นแบบไหนคะแม่ แล้วมีอาการปวดไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ท้องแข็งแต่ ไม่มีอาการอื่นร่วมหรือค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ.. อยากแตกแล้วเหมือนกัน

ยินดีด้วยค่าน่าชังจังเลย😍

ยินดีด้วยจ้า คลอดเองหรอค่า

ใช่ค่ะ คลอดธรรมชาติ

Câu hỏi liên quan