103 Các câu trả lời

กำหนดคลอด3ธค. ยังไม่มีอาการเลยค่ะ ท้องยังไม่ลดด้วยค่ะ ของเราท้องตรงด้านบนจะแข็งเหมือนน้องโก่งตัวอ่ะค่ะส่วนท้องตรงใต้สะดือจะนิ่มๆ เวลานั่งนานๆเค้าก็จะถีบๆๆตรงท้องด้านบนอ่ะค่ะ

บ้านนี้3ธันวาเหมือนกันจร้ส ช่วง34วีค โดนยาระงับคลอดไป8เข็มกับยาขยายปอดเด็กไป4เข็ม ช่วงนี้แม่นอนตลอดเลยนั่งทีไรจุกตลอด

น้ำหนักเยอะจังเเม่ท้องใหญ่เเน่ๆเลย บ้านนี้เดินตุลาคลอด38wพอดีหนัก2800เเต่ที่บ้านบอกว่าไม่เป้นไรเพราะเเม่บ้างนี้ตัวเล็ก+ท้องเล็ก

แม่บ้านนี้ น้ำหนักขึ้นตอนท้อง15กิโลเลยคะ ท้องใหญ่มากๆคะ

เด็ก​ธันวาคม​แอบแซงเด็กพฤศจิกายน​ด้วยแหละ​😊แข็งแรง​จังเลยนู๋เบ็นเทน เด็ก​พฤศจิกายน​หมอนัดผ่าพรุ่งนี้​จ้า..

นู๋เบนเทน​ แม่บ้านนี้คลอดแล้วนะคะ​ น้ำหนัก​แค่2, 645เองค่ะแต่แข็งแรง​ดีค่ะ​😊😊

ธันวาเหมือนกันค่ะอยากแตกแล้ว กำหนด2ธันวา 36+3week มีมูกใสมา2อาทิตย์กว่าแล้วไม่มีอาการเลยค่ะ

ใกล้ล่ะคะ เฝ้าดูอาการด้วยน่า

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่..ทางนี้32+ ท้องปั้นต้องนอน รพ.ระงับการคลอด แต่มดลูกเปิด2 เซนแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด13ธันวา อึดอัดมากแล้วค่ะ อยากแตกเหมือนกัน 🥰🥰

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 2 ธันวา แต่อาการมาแล้ว คาดว่าไม่กี่วันนี้แล้วค่ะ 😣

หื้อธันวาอยากออกแล้วค่ะแม่ 55555 ม่มีเจ็บเตือน เงียบมากๆ 🤣 #ยินดีด้วยค่า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้กลับหัวแล้วแต่ยังไม่ยอมแตกเลยค่ะ

VIP Member

ปวดท้องไป35+2หมอให้ยาหยุดปวดท้องให้กับบ้านเพราะปากมดลูกไม่เปิดค่ะ