46 Các câu trả lời

แม่บ้านยังนี้มีลูกตอนอายุ18ตอนนี้แม่อายุ36ลูอายุ18ปีพอดีค่ะ

VIP Member

เลี้ยงลูกให้ได้ก็พอแล้วค่ะ ใครจะยังไงก็ชั่งเขาเถอะค่ะ

บ้านนี้ท้องตอน14ย่าง15ค่ะ ตอนนี้น้อง1เดือนแล้วลูกคนแรก

VIP Member

เราท้อง22 คลอด23 ไม่คิดว่าเด็กนะเพราะเราก็เลี้ยงลูกได้

VIP Member

บ้านนี้ท้อง23ย้าง24คะ ตอนนี้27วีคคะ ได้ลูกสาวคะแม่😊

ทำหน้าที่แม่ให้ได้ดีไม่เดือดร้อนใครก็พอค่ะ

เรา23ปี ลูกสองคนแล้วค่ะ คนแรกมีตอนอายุ18ปี

VIP Member

เลี้ยงลูกได้ ทำหน้าที่แม่ให้ดีก็พอค่ะ

บ้านนี้มีตอนอายุเท่ากันเลยคะแม่

ลูกคนแรกเลยจร้าอายุเท่านี้เลย

Câu hỏi liên quan