51 Các câu trả lời

ลูกสาว เพิ่งซาวด์มาวันนี้เองค่ะ แต่ตรวจ NIPT ทราบเพศตั้งแต่ 12w คุณพ่อกลัวผลไม่ตรงวันนี้คุณหมอคอนเฟิร์มให้อีกทีค่ะ กลัวไม่ได้ลูกสาว 😅

ก่อนซาวด์อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ พอรู้ว่าได้ลูกชายยิ่งหลายวันเข้าเริ่มดีใจที่มีลูกชายค่ะ ช/ญ ยังไงก็รัก

บ้านนี้ผช.จ๊า อิพ่อกับพี่ชายอยากได้ ผญ.มากกกก แต่จู๋โด่มาเลย 😂😂 อิพ่อยิ้มแห้งเลยจ๊าาา 55555

มีจู๋เหมือนกันค่ะท้อง2 สมใจแม่มาก เพราะคนโตเป็นผู้หญิง คุณหมอนัดผ่า17พ.ค.นี้แล้วค่ะ😍

ดีใจด้วยนะค๊าา ขอให้น้องแข็งแรงๆน๊า❤️

แม่อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ แอบลุ้นจนไปซาว (น้องโชว์ไข่ไม่อายหมอเลย555)

บ้านนี้แฝดอีกคน1หมอว่าผู้ชายคน1หมอยังดูไม่ออกเลยค่ะ. ใครดูออกช่วยบอกทีคะ_ 🥰

บ้านนี้อย่างที่เห็นเลยค่ะ น้องเป็นคนเปิดเผย. ชี้โด่ ให้หมอดูเลยค่ะ

ลูกคนแรกจ้า​ ได้ลูกสาวสมใจ​แม่และปู่กับย่าเค้าเลยค่ะ​

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ แต่ภาพไม่ค่อยชัดน้องอยู่ไม่เฉย 20+4วีค

เช่นกันคะ อยากได้ ญ แต่ จู๋โผล่ ก่อนผล นิฟตี้ ออกอีก คะ 🙈

อยากได้ผู้หญิง อยากให้เขาเป็นตุ๊กตาให้เราแต่งตัว ♥️ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

Câu hỏi liên quan