4 Các câu trả lời

ห้ะ!! เปิด2เซน? แล้วหมอปล่อยกลับบ้านหรอคะ บ้านนี้ตอนท้องแรกก็ไม่ปวดท้องค่ะมีแค่มูกใสพอไปตรวจหมอบอกปากมดลูกเปิด1เซน เขาก็ให้นอนดูอาการรอคลอดเลย จนตกกลางคืนเริ่มปวดท้อง 8โมงหมอมาเช็คปากมดลูกอีกครั้งเปิด4เซน หมอให้ไปนอนเตียงรอคลอดเลยแต่นอนรอกว่าปากมดลูกจะเปิดสุดคือเกือบ4โมงเย็น ปวดทรมานมาก🥹

นอนโรงบาลอยู่ค่ะ แต่ปากมดลูกไม่ได้เปิดเพิ่ม

บ้านนี้ก็เปิด2เซนค่ะยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยเหมือนกันค่ะ กำหนดวันที่4พฤษภาคมค่ะ

แม่คลอดแล้วค่ะตอนตี2 😂

VIP Member

ลองให้พ่อตามนะค่ะ

เดินเยอะๆๆ นั่งท่าผีเสื้อ ทานสัปปะรดก็ได้ค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ

วันนี้ไปหาหมอมาก็ยังไม่เปิดเพิ่มเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan