5 Các câu trả lời

บ้านนี้เจ็บท้องเที่ยงคืนไปถึง รพ เที่ยงคืนกว่าเปิด1เซนหมอดูอยู่เรื่อยๆจน11โมงเปิด2เซนหมอบอกรอคลอด4โมงเย็นแต่เราอยากเบ่งหมอเลยให้ลองเบ่งสรุปได้คลอดเที่ยงครึ่ง

เราไปถึงโรงพยาบาลตอนตีห้า ได้เหน็บยาเร่งคลอดตอน 9 โมง เพราะปากมดลูกไม่เปิดเพิ่ม กว่าจะเจ็บท้องคลอด มีแรงเบ่ง ปากมดลูกเปิด 8 เซนก็บ่ายสามนู่นเลยค่ะ

ตอนนั้นแม่ไปโรงบาล10โมง ไปถึงทำไรเสร็จก็เกือบเที่ยง มดลูกเปิด2เซน นอนรอถึง3โมงครึ่งคลอดจ้า

VIP Member

ของเราเปิด2เซนตอน6โมงเย็น พอ19:30 เปิดครบ10เซนเลยค่ะ น้องคลอดตอน19:46ค่ะ

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ท้องแรกรอ 6 ซม คลอดค่ะ

แตกแล้วจ้าาแม่จะขาดใจ

Câu hỏi liên quan