12 Các câu trả lời

ได้ครับ แต่ก่อนจะใส่ถุงเก็บ รวบรวมใส่ขวดแช่ตู้เย็นก่อนครับ เพราะเปิดปิดถุงบ่อยๆไม่ดี แต่ที่ดีที่สุดคือซื้อถุงขนาดพอดี แล้วเก็บจะลดการปนเปื้อนได้ดีกว่า

ได้ค่ะ ใส่ขวดไว้ใต้ช่องฟรีช พอได้จำนวนที่ต้องการก็เทใส่ถุงเอาเข้าฟรีชค่ะ ภายใน24ชม.ค่ะ

VIP Member

มีถุงแบบ3ออนขายอยู่นะคะ ลองหาดูตามร้านขายแม่และเด็กก็ได้ค่ะ รึตามที่เราสะดวกก็ได้ 😁

ได้คะ แต่จะเก็บนมไว้ในขวดก่อน แช่เย็นไว้ พอครบ4ออน ก็ใส่ถุงแช่เย็นหรือแช่ฟิตคะ

Super Mum

ได้ค่ะ ปั๊มแช่เย็น เทเพิ่ม แช่เย็น พอแล้วแช่ฟรีซ

หาซื้อถุงเล็กใส่แยกเป็นครั้งๆดีกว่าครับ

VIP Member

ได้ค่ะ แต่ถุงขนาด3ออนมีขายนะคะ ใน shopee

ควรแยกถุงจะดีกว่าค่ะคุณแม่

แช่ตู้เย็นใส่ได้ค่ะแม่

Super Mum

ได้ค่ะ ภายใน 24 ชม.