87 Các câu trả lời

เราประมาน3วันถึงจะหายปวด เพราะชอบนอนทับแขนตัวเองด้วยมั้ง555555

เอาผ้ารัดเวลาข้อมือพลิกมารัดแขน มันจะช่วยให้ปวดร้อยลงค่ะ

บ้านนี้ฉีดเข็มแรก สามวันถึงจะหายปวดค่ะ เข็มสองไม่ปวดเลย

ฉีดตอนกี่เดือนอ่ะคะ บ้านนี้30สัปดาห์ 4วัน ยังม่ได้ฉีดเรย

แม่ต้องขยับแขนบ้างอ่ะ ไม่งั้นมันก็จะเจ็บอยู่แบบนี้นะคะ

หรือแม่บ้านนี้จะถึกเอง ไม่ค่อยปวดเลย ทำทุกอย่างได้ปกติ555

บ้านนี้ ไม่รุ้สึกปวดเลยค่ะ มีแต่ปวดเริ่มแรกนิดหน่อย

ปวดแขนจ้าแต่ไม่กินยาทนอย่างเดียว ไม่สบายก็ไม่กินยา

นี้ฉีดเข็มแรกปวดเป็นเดือนเลยค่ะ เข็มสอง5วันหายค่ะ

เราปวดอยู่เกือบอาทิตย์ค่ะ ทรมานมาก แขนแทบยกไม่ขึ้น

บ้านนี้ปวดจนใข้ขึ้นเลยค่ะ กว่าจะหายเป็นอาทิตย์เลย

Câu hỏi liên quan