95 Các câu trả lời

วันนี้ครบ 36weeks (กำหนดคลอด 23มีนา) เริ่มท้องแข็งตั้งแต่สองอาทิตย์ที่แล้วค่ะ แต่กินยาแก้ท้องแข็งเพื่อระงับไม่ให้มดลูกบีบ ลดภาวะคลอดก่อนกำหนด หมอให้หยุดยาวันนี้แล้วค่ะ รอดูว่าเค้าจะออกมาตอนไหน ลุ้น❤

ตอนนี้36 W 3dเเล้วค่ะ

37+3แล้วค่ะ ปวดเตือนมาสองอาทิตย์หน่วงจิมิ ร้าวหลังตะแคงซ้ายลำบากมากแต่ต้องทนนอนตะเเคงซ้าย ลูกไม่ยอมแตกสักทีเหมือนกันจ้า แม่อยากเห็นหน้าลูกแล้ว 😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยจ้าาแต่บ้านนี้กำหนด16มีนา มีมูกใสออกมา3วันแล้วไม่มีเจ็บท้องมีแค่ปวดหลังและปวดหน่วงๆจ้า

บ้านนี้อีก2อาทิตย์จ้ากำหนดคลอด14มีนายังเงียบอยู่เลยเจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์แต่ยังไม่แตกชักที

บ้านนี้13มีนาค่ะวันนี้หมอนัดตรวจ37+4ปากมดลูกเปิด1เซนยังม่มีอาการอะไรหมอเลยให้กลับบ้านก่อนค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านมีมีเตือนมาสองอาทิตย์แล้ว ยังไม่แตกเลยค่ะ หมอนัดอีกที29กพ.นี้ขอให้แตกสักอยากเจอหน้าแล้วค่ะ 😂

13 มีนา ค่ะ มีปวดหน่วงตั้งแต่ 2 สัปดาห์ก่อน กับตัวบวม ท้องลด ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยังไม่แตกจ้า หมอนัดผ่า9มีนาค่ะ แต่เจ็บเตือนทุกวันเลย ไม่รู้จะถึงวันหมอนัดไหม😂

บ้านนี้ 37สัปดาห์ค่ะ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น หมอนัดผ่า 38วีค3 วัน ตรงกับวันที่6มีนาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้36week6day มีอาการท้องแข็งบ่อยเลยไปรพ หมอไล่กลับบ้าน😆อิแม่นับวันรอแล้ว

22 มีนา เงียบมากค่ะ แต่ปวดหลังปวดซี่โครงนี่ที่หนึ่งเลยค่ะ อยากแตกมาก

Câu hỏi liên quan