18 Các câu trả lời

VIP Member

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ถ้าไม่นัดผ่า คือต้องนอนปวด หนัก4300 ถ้าไม่ผ่าคือแม่เจ็บ2ต่อแน่ๆค่ะ กำหนดคลอด19มกราแต่ผ่าคลอด11มกราค่ะ

คุณแม่กินอะไรบำรุงลูกคะ ของเราแฝดต้องบำรุงเยอะๆเลย แต่ไม่รู้จะบำรุงอะไรนอกจาก นม ไข่ ผลไม้

ปากมดลูกเปิดแค่9เซ็นเหมือนกันคะ แต่หมอให้ลองเบ่งดู ฮึดเบ่งเฮือกสุดท้ายคลอดออกมาโล่งเลยคะ

เชิงกรานเราเล็ก

โหววว ใหญ่มากกค่าา ต้องจั้มม่ำแน่ ตัวใหญ่ตอนอุ้มแน่นมือดีค่ะ ☺️☺️☺️

ใหญ่ค่า ขนาดเราคลอด 3300 แก้มใหญ่โตแน่นหน้ามาก น้องต้องจั้มม่ำแน่นอนค่า

คุณแม่มีอาการน้ำเดินหรือมูกเลือดออกก่อนใหมคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะที่คลอดแล้ว ได้เจอแน่นอนค่ะ ✌

ใหญ่​กว่า​คนโต​เราอีก3300คนเล็กยังไม่คลอด

เจ็บ​ที่ทรมาน​แต่ก้ดีใจด้วยนะคะ

ยินดีด้วยกับสมาชิกใหม่นะคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

Câu hỏi liên quan