มีอันนี้ไหลออกมาจากช่องคลอดเมืีอสักครู่ค่ะ

ปวดท้องแข็งถี่ทุก10นาทีค่ะ ไม่มีมูกเลือด เรายังรุ้สึกว่ายังไหว เคยไปหาหมอ2รอบค่ะ รอบแรกเมื่อวันที่28ธันวาค่ะ มีเลือดติดกางเกงปากมดลูกยังไม่เปิด รอบสองเมื่อวันที่1ค่ะ ปวดท้องแข็งถี่3ชม ระยะห่างประมาน10นาที เลยตัดสินใจไปหาหมอก่อน ปากมดลูกก็ยังไม่เปิดค้ะ หมอเห็นเรามาบ่อยมากเลยย้ำกับเราว่าขอแบบแข็งถี่ทุก5นาที แล้วไม่หยุด หรือไม่ก็น้ำเดินเลนค่อยมา หลังกลับบ้านไปจะมีเลือดออกนิดหน่อย ก้อไม่ต้องมา เพราะหมอใช้นิ้วล้วงไปในช่องคลอดค่ะ เค้าบอกไม่ต้องมา แต่วันนี้เราตื่น6โมงครึ่ง ปวดทุก10นาทีจนถึงตอนนี้เลยค่ะ ควรรอดูอาการก่อนมั้ยคะ

1 Các câu trả lời

แก้ไขภาพเองได้เลยนะคะไม่ต้องลบโพส จะรอดูนะคะ

Câu hỏi liên quan