1 Các câu trả lời

พาราดีกว่าค่ะ พอนแสตนแรงมาก ๆ เลี่ยงได้จะดีกว่า ประคบร้อนช่วยพาราไปอีกแรง เราเป็นคนนึงที่ปวดท้องปจด.แล้วทรมานขีวิตมาก พอกินยาคุมก็ลดปวดได้เยอะ หลังคลอดมา 1 ปีไม่เคยเจ็บเลบค่ะ ชีวิตแฮปปี้ขึ้นเยอะมาก ๆ

ถ้าให้นมลูกต้องกินยาคุมสำหรับให้นมบุตรนะแม่ เรากิน exluton ค่ะ ยาคุมให้นมจะทำให้มีเลือดออกกระปริดกรปรอยนะ แต่หลังคลอดเรากินแค่ 2 เดือนค่ะ ตอนนี้ใส่ถุงเอา กินยาลืมบ่อย สามีไม่รักษาความสะอาดจนเราตกเขียว 2 รอบ กินยาฆ่าเชื้อไป 1 เดือนเข็ดค่ะ 😂 แต่ถ้าไม่ได้ให้นมลูกลองกินยี่ห้อแอนนี่ลีนดูแม่ เรากินตัวนี้ก่อนปล่อยมีลูก ไม่เวียนหัว ไม่อ้วนค่ะ