3 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ พอจะตะเเครงปวดจี้ดขึ้นมาเลยต้องหาหมอนมาก่ายจะช่วยได้เยอะค่ะ

เมื่อคืน ลองนอนคะแครงยืดขาตรงๆอะ ยกขาอ้าสุดนับ10 ครั้งเช้่มาดีขึ้นมสกๆเลยค่ะ

ตอนนี้กำลัง6เดือน เช่นกันค่ะ ปวดหน่วงหัวเหน่า และขาหนีบ ตอนเดินลุก ลำบากมาก

รู้สึกว่าลุกยสกมากๆค่ะ ยิ่งเช้าๆตื่นนอนนะค่ะปวดฉี่มากจะรีบเข้าห้องน้ำ ปวดพร้อมกันทรมาที่สุดเลยค่ะ เวลานอนจะกลับตัวเจ็บๆ แปปที่อวัยวะเพศมากๆ

TapFluencer

น้องตัวโตขึ้น เลยกดทับอุ้งเชิงกรานเป็นปกติค่ะแม่ หาท่าที่นอนสบายๆนะคะ

เมื่อคืนเลยออกกำลังกายอ้าขาแบบสุดแล้วก็ลงสุด 10 ทีหายเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan