12 Các câu trả lời

เราเจ็บขาหนีบซ้าย ตั้งแต่ 28w จนตอนนี้ 36w ความเจ็บปวดมีแต่จะเพิ่มขึ้น เจ็บทั้งซ้าย-ขวา จิมิ รวมๆ จนแยกไม่ออก ทำได้แค่อดทนใช้มือพยุงท้องให้ยกสูงขึ้นหน่อยพอช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้เป็นตั้งแต่ 28 week เลยค่ะ เพราะท้องใหญ่ ทรมานมากยิ่งตอนนี้ใกล้คลอดแล้วพลิกตัวทีน้ำตาจะไหลเลยค่ะ แล้วยิ่งกลางคืนลุกไปเข้าห้องน้ำบ่อยๆๆอีก 😅😅😅

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้36วีคเเล้ว เวลานั่งลงจะปวดมากเลยค่ะ พอยืนปวดเเทบยืนไม่ไหวเลย พึ่งเป็นได้วันนึงค่ะ อยากคลอดเเล้ว😄😄😄😄

บ้านนี้เป้นเเค่ข้างซ้ายข้างเด๋ว เป้นมา2-3วันล่ะ ปวดมากเวลาเดิน

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่เป็นข้างซ้ายข้างเดียว เวลานอนกลางคืน พลิกตัวทีน้ำตาแทบเล็ต เวลาก้อเป็น 😅 32w

เป็นข้างซ้ายเหมือนกันค่ะ​ เป็นตอนสัปดาห์ที่31-32​ สัปดาห์นี้33 ดีขึ้นแล้ว​ คิดว่าดีขึ้นหลังจากไปว่ายน้ำมั้งคะ​ เดี๋ยวรอดูสัปดาห์ถัดๆไปว่ามีอาการอีกไหม

บ้านนี้35วีค เวลาลุกเข้าห้องน้ำ จะปวดก้น เมื่อยตัว เป็นเฉพาะกลางคืน อยากคอลดแล้วแหละ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะปวดมากค่ะเวลาพลิกตัวทีน้ำตาแทบจะไหลปวดมากๆค่ะ

บ้านนี้ 33+5เจ็บเหมือนกันค่ะเวลาจะลุกหรือพลิกตัวเปลี่ยนท่านอน 😣😁

บ้านนี้เป็นทั้งปวดขาหนีบละก็ปวดน่องขา เดินทีคือจะล้มเลยค่ะ 35+5w

ปวดเหมือนกันค่ะปวดมากเลยบ้านนี้ได้23วิกเองค่ะ

23วีคเหมือนกัน ค่ะปวดมาก เวลาลุกนั่งลำบากมาก ปวดมาเวลานอนพลิกตัวนี้ยิ่งร้าวเลย

พอหลังคลอดก้มไปดูต้นขาด้านในลายเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan