14 Các câu trả lời

ทำใจสบายๆนะคะ อย่าเครียดมาก พักผ่อนเยอะๆ ถ้าปีแล้วยังไม่ท้องพบหมอค่ะ พ่อแม่ต้องแข็งแรงทั้งคู่นะคะ บ้านนี้กินยาคุมมา15-16ปี ปล่อยแค่3-4เดือนก้มาแล้วค่ะ

VIP Member

ทำใจสบายๆ อย่าเครียดหรือกังวลนะคะ ทานโฟลิค ทานอาหารที่มีประโยชน์ พักผ่อนเยอะๆ ออกกำลังกายร่วมด้วย เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ

กินยานี้2เดือนจ้า​ น้องมาเลย​ ปล่อย10เดือนไม่มาพอลองเปิดใจกินดู​ ตอนนี้20วีคแล้วค่ะ​ ลองไปซื้อดูนะคะ

กินไปกี่ซองคะถึงจะเห็นผล

ลองสั่งยาสมุนไพร ภู่หลาน มาทานดูคะนี่ก่อนปล่อยมา7 ปีไม้ท้อง พอสั่งยามาทานไม่ถึงเดือนท้องเลยคะ

บางคนปล่อยมาหลายปียังไม่มีเลยค่ะ ใจเย็นๆค่ะ ไม่เครียดไม่โฟกัสมากเกินไป เดี๋ยวถึงเวลาน้องก็มาค่ะ

ถ้าเกิน1ปีแล้วแนะนำไปตรวจที่โรงพยาบาลค่ะ ซื้อ package ทั้งช-ญนะคะ อ๊อ!!! ออกกำลังกายก็ช่วยนะคะ

ไม่ต้องเครียดนะคะ เดวน้องก็มา บ้านนี้คุมมา 5ปีกว่า ปล่อย 2 เดือน ติดเลยคะ

ใจเยนคะคุงแม่.บ้านนี้รอมา 5 ปี เพิ่งตรวจเจอคะแม่

เราปล่อยมา3ปีแล้วคะยังไม่มาเหมือนกัน

VIP Member

เป็นปีแล้วค่ะ รอมาเป็นปีละ 😢

Câu hỏi liên quan