9 Các câu trả lời

ถ้าเป็นท้องธรรมชาติก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่จะยืนนาน เดินเร็วเพื่อให้ได้จังหวะ ต้องอยู่บนส้นสูงหลายชั่วโมง กว่าจะได้กินข้าวทนหิวได้ไหม คุณแม่ต้องชั่งใจดูว่าไหวไหม ขนาดเราไม่ท้องตอนไปรับยังปวดขาปวดน่องจนแทบเดินไม่ไหวเลยค่ะ เหนื่อยและเพลียด้วย

ใช่ค่ะ..ตอนป.ตรี เหนื่อยมากๆๆ..เพลียสุดๆ.ตอนนี้เลยต้องชั่งใจ.ขอบคุณมากนะค่ะ

ถ้าท้องก็สามารถแจ้งทางมหาลัยได้นะคะ​ เค้าจะให้รับช่วงสุดท้ายเลย​ เป็นจังหวะเดินช้าๆ​

ขอบคุณมากนะค่ะ

ถ้าไม่ได้วิ่งส่งเสด็จ ก็ไปได้ค่ะแล้วถ้าตั้งครรภ์ เราแจ้งเค้า เค้าจัดแถวให้นี่คะ

ไม่อันตรายคะแม่ก้ระวังๆเอาคะอย่าให้คนอื่นเดินชนตัวเองนะคะ

ไปรับปริญญาหรือจะไปวิ่งมาราธอนคะ

VIP Member

ไม่อันตรายหรอกค่ะ

ไม่อันตรายค่ะ

ไม่อันตรายค่ะ

VIP Member

ระวังๆเอาคะ

Câu hỏi liên quan