2 Các câu trả lời

ส่วนตัวน้องบ้านนี้ทานได้ทั้งขวดทั้งเต้า แม่ซื้อขวดนมแบบคอกว้างและจุกนมที่คล้ายนมแม่ที่สุดค่ะ แต่ถ้าลองแล้วไม่ได้เราว่าน่าจะขึ้นอยู่กับความชินน้องแล้วค่ะ

แม่ก็ใช้ขวดนมคอกว้างค่ะหาจุกทุกแบบเลยแต่ก็ไม่ดูดเหมือนเดิมยากมากเลยค่ะน่าจะเป็นเพราะน้องชินนั่นแหละ

TapFluencer

เจอปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ ลูก2 คนแรก ง่ายมากค่ะ มาน้องคนสุดท้องนี้ ติดเต้าสุดๆ ไม่เอาขวด ไม่เอาจุกหลอก แม่จะหมดเวลาแล้วด้วย

ใช่ค่ะ แม่ก็ใช้วิธีเดียวกับพี่ๆ เขานะคะ แต่ไม่ได้ผล