ปรึกษาค่ะ ท้อง 6 สัปดาห์ ไม่เห็นหัวใจ เมื่อวานเราไปu/sมา หมอซาวให้หมอบอกว่าไม่เห็นหัวใจเด็กเต้น ซาวทั้งผ่านท้องและทางช่องคลอด หมอสรุปให้เลยว่าน้องเสียแล้ว นัดให้มาขูดมดลูกเลย มีใครเคยเจอแบบนี้

ปรึกษาค่ะ เมื่อวานเราไปu/sมา ครรภ์ 6 สัปดาห์ หมอซาวให้หมอบอกว่าไม่เห็นหัวใจเด็กเต้น ซาวทั้งผ่านท้องและทางช่องคลอด หมอสรุปให้เลยว่าน้องเสียแล้ว นัดให้มาขูดมดลูกเลย มีใครเคยเจอแบบนี้บ้างไหมคะ เสียใจมากๆเลย แต่เราจะรออีกสัก1-2wจะลองไปซาวใหม่อีกทีค่ะ

38 Các câu trả lời

เป้นเหมือนกันเรยค่ะตอนนี้ 😭

เจอค่ะ หมอบอกแบบนี้เหมือนกัน

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

ตอนซาวด์เห็นตัวน้องไหมคะ

เคยค่ะ เขาเรียกว่าท้องลมค่ะ

4y trước

แต่แม่บ้านนี้ก็ไปตรวจกับคลินิกอีกทีก่อนนะค่ะ ค่อยไป รพ ค่ะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

6y trước

ขอบคุณนะคะ

สู้ๆนะค่ะ ยังไม่เคยเจอค่ะ

6y trước

ขอบคุณนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ

Câu hỏi liên quan