ปรึกษาค่ะ ท้อง 6 สัปดาห์ ไม่เห็นหัวใจ เมื่อวานเราไปu/sมา หมอซาวให้หมอบอกว่าไม่เห็นหัวใจเด็กเต้น ซาวทั้งผ่านท้องและทางช่องคลอด หมอสรุปให้เลยว่าน้องเสียแล้ว นัดให้มาขูดมดลูกเลย มีใครเคยเจอแบบนี้

ปรึกษาค่ะ เมื่อวานเราไปu/sมา ครรภ์ 6 สัปดาห์ หมอซาวให้หมอบอกว่าไม่เห็นหัวใจเด็กเต้น ซาวทั้งผ่านท้องและทางช่องคลอด หมอสรุปให้เลยว่าน้องเสียแล้ว นัดให้มาขูดมดลูกเลย มีใครเคยเจอแบบนี้บ้างไหมคะ เสียใจมากๆเลย แต่เราจะรออีกสัก1-2wจะลองไปซาวใหม่อีกทีค่ะ

38 Các câu trả lời

เราค่ะ เมื่อคืนพึ่งเสียน้องไปคะ แท้งแบบสมบูรณ์ เมื่อวานก่อนตรวจไม่เจอหัวใจน้องเหมือนกัน

สู้ๆค่ะ มีหลายสาเหตุที่อาจทำให้น้องเสีย ดูแลตัวเองให้แข็งแรง ขอให้น้องกลับมาเร็วๆนะค่ะ

แม่เราเคยเป็นค่ะ ท้อง2เดือนไป U/Sแล้วหัวใจเด็กไม่เต้น ตกดึกมาเลือดไหลออกเป็ยก้อนเลย

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-51630)

สู้ๆนะค่ะ เด็กเสียชีวิตในครรภ์มีหลายสาเหตุค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เจอค่ะ น้องหลุดได้2อาทิตแล้ว ตอนแรกก็คิดว่าหมอ อาจตรวจผิด เหมือนกัน

เป็นกำลังใจให้นะค่ะมีน้องที่ทำงานเป็นค่ะเขาเรียกท้องลม

ไปตรวจหลายๆที่ ดูก่อนนะคะ เอาให้แน่ใจก่อน

เป็นกำรังจัยหั้ยนะค้ะคุณแม่ สู้ๆค้ะ

ลองเปลี่ยนที่ดูก่อนค่ะ ค่อยตัดสินใจ

Câu hỏi liên quan