15 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าอายุครรภ์น่าจะยังน้อยอยู่ เลยนัดตรวจอีก2อาทิตย์ค่อยเจอค่ะ ทำใจให้สบายนะค่ะ ไม่ต้องเครียดค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ❤️

บ้านนี้ซาว2รอบก้อไม่เจอคะกังวลเหมือนกันมาเจอตอน7วีค+แล้ว

ดีใจด้วยนะคะ มีกำลังใจขึ้นมากๆเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอน​ 5​ สัปดาห์​ เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ

ของเราชาวตอน6w ก้ไม่เจอค่ะเจอแต่ถุงครรภ์

อายุครรภ์ 4 week-5week ยังน้อยมากค่ะ รออีกนิดค่ะ

รออีกหน่อยนะคะ คุณหมอให้ยามาบำรุงใหมคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ❤️

ใจเย็นๆ บำรุงตัวเอง แล้วไปตามหมอนัดนะคะ

ขอบคุณนะคะ

อายุครรภ์ยังน้อย เห็นได้ยากจ้า

อายุครรภ์ยังน้อยค่ะ เด๋วก็เจอ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ ตอนนี้ 19wล่ะ

มีกำลังใจขึ้นมาเยอะเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan