9 Các câu trả lời

เราก็ประจำเดือนมาล่าสุด28มีนาคเหมือนกันค่ะ ตรวจเจอ2ขีดตั้งแต่วันที่30เมษา แต่จางๆ เลยรออีก2-3วันตรวจซ้ำอีก2รอบ ก็ขึ้น2ขีดเข้มกว่าเดิมทั้ง2อัน วันนี้ไปตรวจที่คลินิคมาค่ะ ซาวไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ ใจหายนิดหน่อย แต่พอเข้าใจว่าอาจจะยังท้องอ่อนอยู่ หมอเลยเจาะเลือดไปตรวจรู้ผลพรุ่งนี้ตอนเที่ยงๆค่ะ

แม่ก็ให้แอพคำนวนค่ะตอนนี้5W4d ค่ะยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เช่นกันค่ะ รอดูหลังจากวันที่12นี้แล้วจะไป ฝากครรภ์ค่ะ

ประจำเดือนล่าสุดวันเดียวกันเลยค่ะ ตรวจเจอ 2 ขีดตอนวันที่ 23 เมษา และซาวด์เจอถุงตั้งครรภ์ตอน 4W3D หมอนัดอีกทีตอน 7W ค่ะ ตอนนี้อยากไปซาวด์มากๆอยากเห็นพัฒนาการของเบบี๋มากเลย แต่รอวันหมอนัดค่ะ

เราประจำเดือนมาล่าสุด 1 เมษายน วันที่ 3 ไปซาวด์ เจอถุงการตั้งครรภ์​แต่ไม่เจอน้อง น้องอาจจะยังตัวเล็กอยู่ก็เลยไม่เห็นตัวน้อง รอซาวด์อีกรอบค่าา

ทางนี้ประจำเดือนล่าสุด29มีนา ยังไม่ไปหาหมอเลยค่ะกลัวไม่เจอน้องคิดมาก รอ8-9วีคถึงไป แม่อย่าคิดมากนะน้องตัวเล็กเลยอาจยังไม่เจอจ้า

ปจด. ครั้งล่าสุดวันเดียวกับเราเลยค่ะ เราจะรอให้ครบ 8 วีคก่อนแล้วค่อยไปแสกน เพราะแสกนตอนนี้อาจจะยังไม่เจอ ครรภ์อ่อนมาก

ทักไปสอบถามทางคลินิก พยาบาลบอกไปได้เลย หมอบอกครรภ์ยังอ่อนเกินไป

ของเรา ปจด ล่าสุด 29 มีนาคม ไปซาวมาเมื่อก็ยังไม่เจอค่ะ หมอนัดอีก 3w แล้วค่อยไปซาวใหม่

ยังค่ะ

Mama's choice special 5.5 Ada voucher diskon 100% bagi bunda yang beruntung. Buruan cek >>> https://shope.ee/5V98daM1Fh . (5238525)

VIP Member

ได้ซาวด์ผ่านช่องคลอดไหมค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ตอนหมอบอกซาวด์ไม่เจอน้อง น้ำตาคลอเลยค่ะ เพราะตั้งใจจะมีจริงๆ

ตรวจแล้วขึ้นขีดเดียวจ้า

เชื้อน่าจะยังอ่อนมากมั่งคะ ลองอีกสัก2-3อาทิตย์ประจำเดือนไม่มาค่อยลองตรวจอีกทีค่ะ

Câu hỏi liên quan