7 Các câu trả lời

ของหนู ปจด มาลาสุด 6 มีนาจ้า พึ่งไปฝากเมื่อวันเสาร์น้องได้17สัปดาแล้วจ้ารีบๆไปฝากน่ะจะไม่ทันได้ตรวจดาวน่ะค่ะ

ถ้ารู้ว่าท้องแล้วรีบไปฝากเลยค่ะจะได้ตรวจอะไรหลายอย่างบวกกับได้ยามาบำรุงน้องด้วย

อายุครรภ์ประมาณ 3 -4เดือนกว่าค่ะ รีบไปฝากครรภ์นะคะคุณแม่ ถ้าฝากช้าจะมีผลต่อเด็กค่ะ

18สัปดาร์ค่ะ เราก็ล่าสุด16มีนาคมเช่นกัน ตอนนี้ครรภ์เข้า 18 W แล้วค่ะ

ของเรามาล่าสุด17มีนา จาดนั้นหายไปเลยค่ะ ตอนนี้17สัปดาห์ค่ะ

18สัปดาร์คะ เราล่าสุด3มีนาคเช่นกัน ตอนนี้ครรภ์18+4แล้วค่ะ

ของเราประจำเดือนมาล่าสุด19มีนาค่ะตอนนี้4เดือนค่ะ