2 Các câu trả lời

ถุงการตั้งครรภ์ยังเล็กอยู่เลยค่ะแม่ บางทีแม่อาจจะไข่ตกช้า รอดูอีก2อาทิตย์นะค่ะ น่าจะเจอน้องค่ะ บ้านนี้ฝากท้องตอน 10weekตรวจครั้งแรกก็เจอน้องเลยค่ะ พร้อมเสียงหัวใจ

น่าจะใช่ค่ะแม่ ในใบแม่มองเห็น 4w6dใช่ไหมค่ะ ถ้า4week6dท้องยังอ่อนอยู่เลยค่ะ น้องอาจจะยังไม่ฝังตัวแม่ลองรอสัก7-8week เผื่อจะเจอถุงไข่แดงแระเจอน้องนะค่ะ

อาจยังน้อยอยู่ค่ะ บ้านนี้ขาด1เดือนไม่ขึ้นเหมือนกัน พอเดือนครึ่งขึ้นสองขีด ไปฝากก็เจอตัวอ่อนเลย

ตอนตรวจเจอ 7+4 วีคแล้วค่ะ ของแม่บางทีน้องอาจมาฝังตัวช้าก็ได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan