10 Các câu trả lời

ถ้าปจด มาตรง ตรวจได้ตั้งเเต่ขาดไป1 วันค่ะ หมอบอกมา สามารถรู้ได้เลย ว่าตั้งครรภ์ไหม ที่ตรวจจะเเม่นยำค่ะ ซื้อเเบบร้อยกว่า จะสามารถตรวจได้ทันที เเละเเม่นยำมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ขาดเดือนนึง ตรวจขึ้น2ขีด มีอาการอวก เวียนหัวหน้ามืด พะอืดพะอม ไม่มั่นใจก็เลยตรวจ น้องแถวบ้าน ขาดเดือนนึงกว่านางท้องไป8wอะค่ะ นางบอก

อาการคล้ายกันจ้า ตื่นเช้ามาเวียนหัว คลื่นใส้ตอนตื่นนอนใหม่ๆ ปวดท้องน้อย ตกขาวไหลทุกวัน เยี่ยวบ่อย ท้องอืดตดบ่อย ปากเเห้งหิวเเต่น้ำ

3 วันก็ตรวจได้จ้า ปกติเค้าจะให้ตรวจกันตอนฉี่ครั้งแรก ตอนตื่นนอน ฮอร์โมนจะค่อนข้างชัด ของเรา 5 วัน ขึ้น 2 ขีดจ้า

ของเรา ปจดขาด 10วัน เริ่มมีอาการใจสั่น หิวไปหมด พอไปตรวจ ก้อท้องค้ะ

เรารอให้ถึงวันครบรอบเมนอีกเดือนก่อนอะ..เผื่อมันมาช้า

บ้านนี้มาช้าแค่ไม่กี่วันก็ตรวจแล้วค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด7วัน

ขาด1วัน ตรวจเลยคะ

ตรวจได้เลยค่ะ