36 Các câu trả lời

D-nee มีส่วนผสมสารสกัดจากธรรมชาติอย่างออแกนิคอโลเวร่า ช่วยขจัดคราบโปรตีนและไขมันจากนมแม่ และนมวัวได้อย่างดีเลยค่ะ

ใช้ดีนี่มาตั้งแต่ลูกคนแรกแล้วค่ะ ตอนนี้มีลูกคนที่ 3 แล้วก็ยังใช้อยู่ค่ะ ล้างสะอาด ปลอดภัยค่ะ

เวลาล้างขวดนมปกติต้องแช่น้ำไว้ค่ะ ตั้งแต่มาใช้ดีนี่ ไม่ต้องแช่คราบก็สะอาดหมดจดดีค่ะ

ดีนี่ ช่วยขจัดกลิ่นน้ำนม กลิ่นอับ และไม่ทิ้งกลิ่นตกค้างในขวดนม และจุกนมได้ดีเลยล่ะ

ชอบน้ำยาล้างขวดนมของดีนี่ เพราะไม่ทิ้งคราบนมหรือกลิ่นเหม็นหืนไว้ภายในขวดเลยค่ะ

เราใช้น้ำยาล้างขวดนมดีนี่อยู่ค่ะ ทำความสะอาดขวดนมได้สะอาดมาก ปลอดภัยกับลูกด้วย

เราใช้ดีนี่ตั้งแต่ก่อนคลอดเลยค่ะ มั่นใจในผลิตภัณฑ์ของเค้าค่ะ ใช้ดีมากจริง ๆ ค่ะ

เราใช้แบรนด์ดีนี่ทุกอย่างคะ ครีมอาบน้ำ น้ำยาล้างขวดนม แป้งฝุ่น น้ำยาซักผ้า

เราใช้ดีนี่ล้างยางกัดของลูกค่ะ มั่นใจว่าไม่มีเชื้อโรคแน่นอนเลยค่ะ

เด็ดสุดตั้งแต่ใช้มา ก็เห็นจะเป็นน้ำยาล้างขวดนมของดีนี่ นี่ล่ะจ้า