25 Các câu trả lời

บ้านนี้ขึ้นตอน 2 เดือนค่ะ ขนหน้าท้องก็เยอะด้วยค่ะ ทุกวันนี้ 7 เดือน เส้นหน้าท้อง เข้มมากและขนหน้าท้องหนาเยอะเลย 555555

มันแล้วแต่คนค่ะ บางคนมี บางคนไม่มี มันไม่ได่มีผลอะไรกับเด็กในท้อง แม่โฟกัสเรื่องพัฒนาการของน้องดีกว่าค่ะ

แม่บ้านนี้มีเส้นขึ้นทุกท้องค่ะยิ่งอายุครรภ์เยอะๆยิ่งจะเห็นชัดแต่ขนไม่ค่อยมี😀

บ้านนี้จะ6เดือนแล้ว เส้นเห้นชัดแค่ข้างล่างเองค่ะช่วงบนเป้นขนเรียงกันจางๆๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง 5 เดือน ก้ใม่มีเส้นตรงหน้าท้องค่ะมีแต่ขนท้องขึ้นเยอะมาก🤣

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ทั้ง3ท้อง ไม่มีเส้นกลางท้องค่ะ ขนก็ไม่มี

VIP Member

บ้านนี้เข้าเดือนที่6พึ่งจะมีรอยจางๆ แต่บางคนก็ไม่เป็นนะคะ😊

แล้วแต่บ้านค่า... บ้านนี้​ 5 เดือน​ พึ่งเห็นเส้นกลางท้อง

33w แล้วยังไม่มีเส้นเหมือนกันค่าาา น่าจะแล้วแต่คนน้าาา

VIP Member

บ้านนี้ไม่มีเส้นกลางท้อง มีแต่ขนหน้าท้องขึ้น